| พันธบัตร | ประสาน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 30 |
| วัสดุ | เพชร |
| ความสามารถในการบด | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| ล้อเรซิ่น cbn Size | 150*1.5*32*10 มม. |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ไดมอนด์ / CBN |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | ตาข่ายที่คุณต้องการ |
| ความหนาของล้อ | 6.35มม |
|---|---|
| สี | เงิน |
| อาร์เบอร์โฮล | 15.875 |
| วัสดุ | เพชร |
| การใช้งาน | เจียรและขัด |
| วงล้อ cbn ธ อร์ | 100*2.0*31.75*10 มม. |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| สารยึดเกาะ | ธ อร์ซิน |
| ขนาดกรวด | สายไหนก็ได้ที่คุณต้องการ |
| สี | เงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | การขุดเจาะ |
| ตัวล้อ | เหล็ก |
| รูปทรง | 6A2 |
| ชื่อ | ดอกสว่านเพชรบอนด์โลหะ |
| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 210*0.8*20*2mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ตาข่ายกรวด | D50/60 |
| พันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| รูปร่าง | หินเจียร |
| สี | เงิน |
| วัสดุ | เพชร |
| อาร์เบอร์โฮล | 31.75 น |
| รูปร่าง | 14F1 |
|---|---|
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| ตัวแทนพันธะ | เรซิน |
| แอปพลิเคชัน | การบด |
| วัสดุที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 210*0.8*20*2mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| พันธบัตร | พันธะไฟฟ้า |
| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 100*5*15.875*3mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ตาข่ายกรวด | D40/50 |