| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 145*3*22.2*2.4*7.5mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ขนาดกรวด | B251 |
| basebody | เหล็ก |
|---|---|
| กัดกร่อน | เพชร |
| ใบสมัคร | ผ้าเบรคลบมุม |
| สเปค | สอดคล้องกับการวาดภาพของคุณ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องสีม่วง |
| ขนาดล้อ cbn ไฟฟ้า | 150*0.7*22.23มม. |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | D140 / 170 |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 125*10*31.75*6 มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| สี | ทองเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | ตัดหินอ่อน |
| รหัส Hs | 6804211000 |
| ข้อดี | ประสิทธิภาพสูง |
| ขัดถู | เพชร |
| คม | เพชร |
|---|---|
| ความเหนียว | มาตรฐาน |
| ขนาด | 125 * 1.6 * 32 * 1.2 |
| การใช้ | ตัด |
| ความแข็ง | Superhard Diamond |
| ขนาดล้อ cbn ชุบไฟฟ้า | 351*1.5*35*5มม |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | cbn ถูกผูกมัดด้วยไฟฟ้า |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขนาดกรวด | B100/120 |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 150*20*32*V30*V15 B181 |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | ซีบีเอ็น B181 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 300 มม. |
|---|---|
| ความหนา | 12.7มม |
| รูภายใน | 127 มม. |
| ความกว้างของการขัดถู | 6 มม. |
| แอปพลิเคชัน | การประมวลผลวัสดุที่แข็งและเปราะ |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ขนาด | 152.4mm |
| thinckness | 20mm |
| รู | 10mm |