| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อเจียร CBN |
|---|---|
| ขบ | B140 |
| การใช้งาน | บด |
| สี | สีเทา |
| รูปร่าง | ทรงแบน |
| การใช้งาน | การเจียรและการตัด |
|---|---|
| วัสดุ | เพชร |
| สี | เงิน |
| ขนาด | 200*1.0*31.75*10 |
| ประเภทล้อ | ล้อแบน |
| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 350*4*25.4*4mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ขนาดกรวด | D35/40 |
| ชื่อ | ล้อเพชร |
|---|---|
| ขนาด | 100มม |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| ความแข็ง | สูง |
| การใช้งาน | บด |
| ขนาดล้อ cbn ไฟฟ้า | 125*4.2*11.1*4*7.5mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | B251 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อเจียรเพชรไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 100mm |
| สี | เงิน |
| ความหนา | 0.8mm |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 175*45*32*10*6มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชรD64 |
| ชื่อ | ล้อเจียรเพชรไฟฟ้า |
|---|---|
| ตัวล้อ | เหล็ก |
| สเปค | 1A1 |
| ขนาด | 175 * 20 * 31.75 * 6 * 8 |
| ขบ | D120 / 140 |
| ชื่อ | ล้อเพชร CBN |
|---|---|
| ขนาด | 76.2 * 25.4 * 25.4 |
| รูปร่าง | รอบ |
| คม | เพชร |
| ความแข็ง | superhard |