| ขบ | D200 |
|---|---|
| สีกล่อง | สีม่วง |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ขนาด | 6 นิ้ว |
| กว้าง | 6 นิ้ว |
|---|---|
| รูปทรง | วงกลม |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ซีบีเอ็น |
| สารยึดเกาะ | ธ อร์ซิน |
| ขบ | 1200# |
| สีของกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 12 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| กรวด | 50 |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 300 มม. |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 2.7mm |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 127mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 12.7mm |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 152mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 12.7mm |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 254mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 20mm |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| ขนาด | พวกเขาทุกชนิด |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | การปรับแต่ง |
| กรวด | ตามความต้องการของคุณ |
| พันธบัตร | เผา |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ความสามารถในการบด | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความยาว | 168.5 |
| ขนาด | 250*4*30*3 |
|---|---|
| ขบ | D60/70 |
| พันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| สี | เงิน |
| รูปร่าง | 1A1R |