| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100*6*31.75*6*2มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100*8*31.75*10*8มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100 125 150 175 มม. ฯลฯ |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| รูปร่าง | แบนรูป |
| คม | เพชรและ CBN |
| การใช้ | การเหลา |
| ประเภท | 1F1 |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 125*35*31.75*3*10มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| Package | Carton Box |
|---|---|
| wheel Size | 125*5*3*32mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| Colour | Gray |
| Abrasives | Diamond |
| ชื่อ | ดิสก์ตัดเพชร |
|---|---|
| ขนาด | 135 มม. |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| ความแข็ง | สูง |
| การใช้งาน | บด |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100*32*13*5มม. |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*4*32*5mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Green |
| Abrasive | Diamond |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 550mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 50mm |