| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 500mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 60mm |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 200*25.4*177.8*6*6มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 125*10*31.75*8มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ขนาดล้อ cbn ชุบไฟฟ้า | 254*22.7*165มม |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย จาน ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| กรวดตาข่าย | D852 D20/25 |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100*6*31.75*6*1*J70 D151 |
| ความเข้มข้น | C125 |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 150*20*32*10*6 มิลลิเมตร |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | ไดมอนด์ D100/120 |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 100*27*20*6*5มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | ขัด/ขัดเงา |
| ขบ | 35-2000 |
| สี | มักจะเป็นสีเงิน |
| ชื่อสินค้า | ล้อเจียรอะลูมิเนียมอัลลอยเพชรแบบขนาน |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 175*45*78*6*2มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*3*32*3mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Green |
| Abrasive | Diamond |