| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 125*18.5*32*5*7mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | เขียว |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ขนาดล้อ cbn ชุบไฟฟ้า | 647.7*75*200มม |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย จาน ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| กรวดตาข่าย | D20/25 |
| สีคาร์เทน | สีม่วง |
|---|---|
| ขนาด | พวกเขาทุกชนิด |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | การปรับแต่ง |
| กรวด | ตามความต้องการของคุณ |
| ชนิด | แผ่นขัด |
|---|---|
| มีรูป | รูปถ้วย |
| สี | สีน้ำตาล |
| ชื่อสินค้า | ล้อยางเพชร |
| กรวด | 175 |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 150mm |
| สมาธิ | 100% |
| สี | เขียว |
| คม | เพชร |
| วัสดุ | เพชร |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| อายุขัย | ยาว |
| ความแข็ง | ปรับแต่ง |
| ความสามารถในการบด | สูง |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | จัดไฟล์ชิ้นงาน |
| ขนาด | ปรับแต่งตามความต้องการและภาพวาดของคุณ |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | ปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 75mm |
|---|---|
| รู | 10 มม. |
| วัสดุ | เพชร |
| ความหนา | 5mm |
| กรวด | D251 |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 100มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเขียว |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*3*32*3mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเขียว |
| Abrasive | Diamond |