| เลื่อยวงเดือนลับคม CBN ใบเจียร | 127*22.23*12.7 มม. |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร CBN | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | B251 |
| เครื่องมืองานไม้ | ดอกสว่านคาร์บอนสเตล |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย จาน ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | เพชร |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| กรวดตาข่าย | D40/45 |
| ขนาดกรวด | B151 |
|---|---|
| การใช้งาน | การเลี้ยวตากไม้ |
| โอดี | 5 นิ้ว 6 นิ้ว 8 |
| ประวัติโดยย่อ | 10/30,9/29,7/394 |
| ชีวิตการทำงาน | 5,000 เมตร |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 254mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 20mm |
| ขนาดล้อcbn | 100*12.75*22.23*1มม |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขบ | B100/150 |
| ความแข็ง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| อายุขัย | ยาว |
| ขบ | D30/35 |
| วัสดุ | เพชร |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| กว้าง | 150มม |
| รูด้านใน | 32 มม. |
| ขบ | B181 |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| รูใน | 12.7mm |
| คม | CBN |
|---|---|
| การแต่งตัว | ไม่จำเป็น |
| ลักษณะการทำงาน | ล้อบด CBN แบบ electroplated |
| ประโยชน์ | มีผลต่อการลดน้ำหนัก |
| ประโยชน์ | นอกจากนี้ยังสามารถลดต้นทุนการขนส่ง |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
|---|---|
| สินเชื่อ | ธ อร์ซิน |
| การใช้งาน | บด |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีเทา |