| ชื่อ | Barazon Electroplated Wheel |
|---|---|
| รูปทรงหินเจียร CBN | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| กรวดตาข่าย | B151 B181 B213 ฯลฯ |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 127mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 12.7mm |
| สีกล่อง | สีเหลือง |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ขนาด | 152mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 12.7mm |
| ชื่อ | ล้อเจียร CBN ชุบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| รูปทรงหินเจียร CBN | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| น้ำยาขัดล้อ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| สารยึดเกาะ | เรซิ่น น. เซรามิกเรซินหรือเซรามิก ก |
| กรวดตาข่าย | B151 กรวด |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 250mm |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | 25.4 มม. |
| ขนาดล้อ cbn | 152 * 19.05 * 32 มม |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขบ | B151 |
| ล้อเจียร CBN ไฟฟ้า | 100 * 0.8 |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขบ | B60 B70 |
| ขนาดล้อ cbn ไฟฟ้า | 125*4.2*11.1*4*7.5mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | B251 |
| เครื่องลับคมเลื่อยสายพาน หินเจียร CBNSize | 125*22.23*20 |
|---|---|
| รูปทรงหินเจียร CBN | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขบ | B151 |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 200*8*32*6*1.3 มิลลิเมตร |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | ซีบีเอ็น |