| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 100mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | เขียว |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ลับคมล้อเจียร CBNSize | 14F1R 150*10*32*8*5mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร CBN | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ตาข่ายกรวด | B80/100 |
| ลับคมล้อเจียร CBNSize | 152*12.7*34.93*5มม. |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร CBN | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ตาข่ายกรวด | B600 |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 175*12*50.8*4*2 มิลลิเมตร |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| ชื่อ | หัวบดเพชร |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| สี | สีน้ำตาล |
| วัตถุประสงค์ | ลับคม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 150mm |
| สมาธิ | 100% |
| สี | เขียว |
| คม | เพชร |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 175*45*78*6*2มม |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*3*32*3mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเขียว |
| Abrasive | Diamond |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | 125*12*31.75*10 มม. |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ขนาดล้อ | ใช้ได้ทั้งหมด |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเทา |
| สารกัดกร่อน | เพชร |