| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 8 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| รูใน | 12.7mm |
| ความหนา | 22.23มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ใบเลื่อยวงเดือนลับคม |
| ร่างพื้นฐาน | เหล็ก |
| ขนาดกรวด | บี151 บี181 บี213 |
| ประเทศต้นกำเนิด | จีน |
| basebody | เหล็ก |
|---|---|
| คม | CBN |
| ประเภทมาตรฐาน | 14F1 |
| สี CBN | น้ำตาลเข้ม |
| ขนาดกรวด | B151 |
| ฐาน | เหล็ก |
|---|---|
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| ขบ | B151 |
| การวาดภาพ | ตามที่คุณต้องการ |
| ความอดทน | ล้ำค่า |
| สี | สีน้ำตาล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 180 มม. |
| รูภายใน | 31.75มม |
| ขบ | 400 บาท |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู | 31.75 22.23 เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ | ซีบีเอ็น |
| กว้าง | 122*31.2*32 มม. R5 ทุกขนาดมีจำหน่าย |
| ประเภทขอบ | ปรับแต่ง |
| กระบวนการ | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| รูปร่าง | 14A3 |
|---|---|
| ขนาด | 100มม |
| ตัวแทนพันธะ | เรซิน |
| ความแข็ง | ตามที่กำหนด |
| วัสดุที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| basebody | อลูมิเนียม |
|---|---|
| กัดกร่อน | CBN |
| ใบสมัคร | คาร์ไบด์แข็งบด |
| สเปค | ทำตามขนาดรูปวาดของคุณ |
| ขนาด | 350 * 127 * 30 * 10 |
| สีของกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 8 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| รูใน | 12.7mm |
| ขนาดล้อcbn | 125*6*11.13*6mm R4 |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ซีบีเอ็น |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขนาดกรวด | B60/80 |