| ขนาดล้อcbn | 78 80 125 มม. เป็นต้น |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขนาดกรวด | B100/120 |
| ขนาดล้อcbn | 78 80 125 มม. เป็นต้น |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขนาดกรวด | B100/120 |
| ขนาดล้อcbn | 125.18*20.3*19.05มม |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | CBN |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| ขนาดกรวด | B100/120 |
| มีฤทธิ์กัดกร่อน | ซีบีเอ็น |
|---|---|
| ขบ | 30.40.70.80.100 |
| ประวัติโดยย่อ | 30/10, 9/29 |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องสีม่วงกับกล่องกระดาษกล่อง |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| กว้าง | 100มม |
| รูด้านใน | 12.7มม |
| ขบ | B200/230, B60/70 |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| เครื่องลับคมเลื่อยสายพาน หินเจียร CBNSize | เครื่องตัดไม้ 127*22.23*12.7mm |
|---|---|
| รูปทรงหินเจียร CBN | ทรงแบน, ทรงถ้วย, 1A1, จาน, ชาม ฯลฯ |
| น้ำยาขัดล้อ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| สารยึดเกาะ | โลหะ, เรซิน, เซรามิก, เรซินหรือเซรามิก, ก |
| สินเชื่อ | ผูกมัดด้วยไฟฟ้า |
| CBN wheel Size | 152*4.11*31.75mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B100/120 |
| CBN wheel Size | 152*17*31.75mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B100/120 |
| ความหนา | 6มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ใบเลื่อยวงเดือนลับคม |
| ร่างพื้นฐาน | เหล็ก |
| ขนาดกรวด | B80/100 |
| ประเทศต้นกำเนิด | จีน |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 8 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| รูใน | 12.7mm |