| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 90 มม. |
|---|---|
| ความหนา | 35 มม. |
| รูภายใน | 10มม |
| ความกว้างของการขัดถู | 10มม |
| ความสูงที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | 3มม |
| ขนาด | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| รูปร่าง | แบนรูป |
| ความเหนียว | ดี |
| ความแข็ง | มาตรฐาน |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 126.9mm |
| กระบวนการ | ชุบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| ขบ | B80/100 |
| ความหนา | 6.35มม |
| กว้าง | 127 |
| รูปทรง | 1A1 |
| รายละเอียด | 125*9.6*32*4*2 มม. |
|---|---|
| การใช้งาน | ใบเลื่อยคาร์ไบด์เจียรหน้า |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
| สาเหตุ | เฮนาน, จีน |
| ขนาดกรวด | D64 |
| CBN wheel Size | 88*17*12.7mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B120/140 |
| พันธบัตร | ยาง |
|---|---|
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| สี | สีเหลือง |
| ขนาด | 800,720,700,660 |
| ความหนา | 30-90 |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 550mm |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| กรวด | B 60/70 |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 6 นิ้ว |
| วัสดุ | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| รูใน | 20mm |
| ความหนา | 22.23มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Bandsaw Blade Sharpening |
| ร่างพื้นฐาน | เหล็ก |
| ขนาดกรวด | B151 B181 |
| ประเทศต้นกำเนิด | จีน |
| สีคาร์เทน | สีม่วง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขบ | บี213 |
| วัสดุ | วัสดุ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |