| ล้อ cbn ชุบด้วยไฟฟ้า Size | 125*3.2*11.1*3*7.5mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | ทรงแบน ทรงถ้วย 1A1 จาน ชาม ฯลฯ |
| สารกัดกร่อน | ลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์ |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะ,เรซิน,เซรามิก,เรซินหรือเซรามิก,A |
| ขนาดกรวด | B251 |
| Product name | Electroplated CBN grinding wheel |
|---|---|
| พันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| การบรรจุ | ในกล่อง |
| วัสดุ | เหล็ก+CBN |
| การใช้งาน | ตัด |
| สี | เงิน, ทอง |
|---|---|
| กว้าง | 127มม |
| รูด้านใน | 44.45 มม. |
| ขบ | D100/120 |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| กว้าง | 150มม |
| รูด้านใน | 32 มม. |
| ขบ | B181 |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| สี | เงิน, ทอง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 127 มม. |
| รูภายใน | 44.45 มม. |
| ขบ | D100/120 |
| ประเภทพันธบัตร | ชุบด้วยไฟฟ้า |
| สีกล่อง | สีม่วง |
|---|---|
| 404 Not Found | การกลึงรูด้านในที่มีความแม่นยำสูง |
| ขนาด | ปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| วัสดุ | เพชร |
| รูใน | ที่กำหนดเอง |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 150mm |
| ความเข้มข้น | 100% |
| สี | สีเขียว |
| คม | เพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อเจียรเพชรเรซิ่นบอนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | 4A2 |
| แอปพลิเคชัน | บด |
| สี | เงิน |
| บอนด์ | เรซิน |
| การบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| ขนาด | 150mm |
| สมาธิ | 100% |
| สี | เขียว |
| คม | เพชร |
| จุดติดเพชรขนาด | 55*65*25mm |
|---|---|
| รูปร่างล้อเจียร | รูปทรงแบนรูปถ้วย 1A1 จานชาม ฯลฯ |
| คม | เพชร |
| ตัวแทนพันธะ | โลหะเรซินเซรามิกเรซินหรือเซรามิกก |
| ขนาดกรวด | D35 C75 |